Cloud Zoom small image
Dây nhảy quang SC-ST 3m
Trạng thái: Còn hàng    |   Số lần xem: 464
Giá: 0.00 đ

 - Type: SC to ST

 - Wave length: 1310 - 1550 nm
 - Fiber Type: Singlemode
 - Insertion Loss: < 0.1dB
 - Repeatability: <0.2 dB
 - Operating temperature: -25 C ~ 70 C

Quý khách vui lòng liên hệ P. Kinh Doanh để được giá tốt nhất.

TPHCM: (028) 3965 00 10  - hotline: 094 789 1010


 

    

Mô tả sản phẩm

 

Day Nhay Quang

 

Dây Nhãy Quang

 

 

Nhận xét
Sản phẩm liên quan
Dây nhảy quang SC-FC 3m
Dây nhảy quang FC-FC 3m
Dây nhảy quang SC-SC 3m
Dây nhảy quang SC-LC 3m
Dây nhảy quang LC-LC 3m

Hãy nhấn nút "Like/Thích" bên dưới để nhận thông tin cập nhật liên tục từ chúng tôi trên Facebook.

Nhân viên hỗ trợ Yahoo Skype Điện thoại

Nếu Quý khách có bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm / dịch vụ của chúng tôi, vui lòng gửi email tới địa chỉ:

Chân thành cảm ơn!